കമ്യൂണിസ്റ്റ് പാര്‍ട്ടി തെരഞ്ഞെടുപ്പ് ഫണ്ടിലേക്ക് ഉദാരമായി സംഭാവന ചെയ്യുക

View More Details

എല്‍.ഡി.എഫ് സ്ഥാനാര്‍ത്ഥികള്‍

കാസര്‍കോട്
സി എച്ച് കുഞ്ഞമ്പു മഞ്ചേശ്വരം (സിപിഐഎം)
ഡോ. എ എ അമീന്‍ കാസര്‍കോട് (ഐഎന്‍എല്‍)
കെ കുഞ്ഞിരാമന്‍ ഉദുമ (സിപിഐഎം)
ഇ ചന്ദ്രശേഖരന്‍ കാഞ്ഞങ്ങാട്
എം രാജഗോപാലന് തൃക്കരിപ്പൂര്‍ (സിപിഐഎം)
കണ്ണൂര്‍
സി കൃഷ്ണന്‍ പയ്യന്നൂര്‍ (സിപിഐഎം)
ജെയിംസ് മാത്യു തളിപ്പറമ്പ് (സിപിഐഎം)
ടി വി രാജേഷ് കല്ല്യാശ്ശേരി (സിപിഐഎം)
കെ ടി ജോസ് ഇരിക്കൂര്‍ (സിപിഐ)
എം വി നികേഷ്‌കുമാര്‍ അഴീക്കോട് (സിപിഐഎം)
കടന്നപ്പള്ളി രാമചന്ദ്രന് കണ്ണൂര്‍ കോണ്‍ഗ്രസ്
പിണറായി വിജയന് ധര്‍മ്മടം (സിപിഐഎം)
ഇ പി ജയരാജന് മട്ടന്നൂര് (സിപിഐഎം)
കെ കെ ശൈലജ ടീച്ചര് കൂത്തുപറമ്പ് (സിപിഐഎം)
ബിനോയ് കുര്യന്‍ പേരാവൂര്‍ (സിപിഐഎം)
എ എന്‍ ഷംസീര്‍ തലശ്ശേരി (സിപിഐഎം)
വയനാട്
ഒ ആര്‍ കേളു മാനന്തവാടി (സിപിഐഎം)
രുഗ്മിണി സുബ്രഹ്മണ്യന് സുല്‍ത്താന്‍ബത്തേരി (സിപിഐഎം)
സി കെ ശശീന്ദ്രന്‍ കല്‍പ്പറ്റ (സിപിഐഎം)
കോഴിക്കോട്
കെ കെ ലതിക കുറ്റിയാടി (സിപിഐഎം)
ഇ കെ വിജയന്‍ നാദാപുരം (സിപിഐ)
ടി പി രാമകൃഷ്ണന് പേരാമ്പ്ര (സിപിഐഎം)
പുരുഷന്‍ കടലുണ്ടി ബാലുശ്ശേരി (സിപിഐഎം)
കെ ദാസന്‍ കൊയിലാണ്ടി (സിപിഐഎം)
സി കെ നാണു വടകര (ജനതാദള്‍)
എ കെ ശശീന്ദ്രന്‍ ഏലത്തൂര്‍ (എന്‍സിപി)
എ പ്രദീപ്കുമാര് കോഴിക്കോട് നോര്‍ത്ത് (സിപിഐഎം)
പ്രൊഫ. എ പി അബ്ദുള്‍ വഹാബ് കോഴിക്കോട് സൗത്ത് (ഐഎന്‍എല്‍)
വി കെ സി മമ്മദ്‌കോയ ബേപ്പൂര്‍ (സിപിഐഎം)
പി ടി എ റഹീം കുന്ദമംഗലം (സിപിഐഎം സ്വത.)
കാരാട്ട് റസാഖ് കൊടുവള്ളി (സിപിഐഎം സ്വത.)
ജോര്‍ജ്ജ് എം തോമസ് തിരുവമ്പാടി (സിപിഐഎം)
മലപ്പുറം
അഡ്വ. കെ പി സുമതി മലപ്പുറം (സിപിഐഎം)
അഡ്വ. പി പി ബഷീര് വേങ്ങര (സിപിഐഎം)
നിയാസ് പുളിയ്ക്കലത്ത് തിരൂരങ്ങാടി (സിപിഐ)സ്വത)
അഡ്വ. കെ മോഹന്‍ദാസ് മഞ്ചേരി (സിപിഐ)
കെ ടി അബ്ദുറഹ്മാന്‍ ഏറനാട് (സിപിഐ)സ്വത)
കെ നിഷാന്ത് വണ്ടൂര്‍ (സിപിഐഎം)
എന്‍ എ മുഹമ്മദ്കുട്ടി കോട്ടയ്ക്കല്‍ (എന്‍സിപി)
വി ശശികുമാര് പെരിന്തല്‍മണ്ണ (സിപിഐഎം)
അഡ്വ. റഷീദലി മങ്കട (സിപിഐഎം)
പി ശ്രീരാമകൃഷ്ണന്‍ പൊന്നാനി (സിപിഐഎം)
കെ പി ബീരാന്‍കുട്ടി കൊണ്ടോട്ടി (സിപിഐഎം സ്വത.)
അഡ്വ. ഒ കെ തങ്ങള്‍ വള്ളിക്കുന്ന് (ഐഎന്‍എല്‍)
വി അബ്ദുള്‍ റഹ്മാന്‍ താനൂര്‍ (സിപിഐഎം സ്വത.)
ഗഫൂര്‍ പി ലിലിസ് തിരൂര്‍ (സിപിഐഎം സ്വത.)
പി വി അന്‍വര്‍ നിലമ്പൂര്‍ (സിപിഐഎം സ്വത.)
കെ ടി ജലീല്‍ തവനൂര്‍ (സിപിഐഎം സ്വത.)
പാലക്കാട്
സുബൈദ ഇസ്ഹാക്ക് തൃത്താല (സിപിഐഎം)
എ കെ ബാലന്‍ തരൂര്‍ (സിപിഐഎം)
കെ ഡി പ്രസേനന്‍ ആലത്തൂര്‍ (സിപിഐഎം)
കെ ബാബു നെന്മാറ (സിപിഐഎം)
പി കെ ശശി ഷൊര്‍ണ്ണൂര്‍ (സിപിഐഎം)
പി ഉണ്ണി ഒറ്റപ്പാലം (സിപിഐഎം)
കെ വി വിജയദാസ് കോങ്ങാട് (സിപിഐഎം)
കെ പി സുരേഷ് രാജ് മണ്ണാര്‍ക്കാട് (സിപിഐ)
മൊഹമ്മദ് മൊഹസിന്‍ പട്ടാമ്പി (സിപിഐ)
എന്‍ എന്‍ കൃഷ്ണദാസ് പാലക്കാട് (സിപിഐഎം)
വി എസ് അച്യുതാനന്ദന്‍ മലമ്പുഴ (സിപിഐഎം)
കെ കൃഷ്ണന്‍കുട്ടി ചിറ്റൂര്‍ (ജനതാദള്‍)
തൃശൂര്‍
എ സി മൊയ്തീന്‍ കുന്നംകുളം (സിപിഐഎം)
യു ആര്‍ പ്രദീപ് ചേലക്കര (സിപിഐഎം)
മുരളി പെരുനെല്ലി മണലൂര്‍ (സിപിഐഎം)
കെ വി അബ്ദുള്‍ ഖാദര്‍ ഗുരുവായൂര്‍ (സിപിഐഎം)
പ്രൊഫ. സി രവീന്ദ്രനാഥ് പുതുക്കാട് (സിപിഐഎം)
ഗീതാ ഗോപി നാട്ടിക (സിപിഐ)
അഡ്വ. കെ രാജന് ഒല്ലൂര്‍ (സിപിഐ)
വി ആര്‍ സുനില്‍ കുമാര്‍ കൊടുങ്ങല്ലൂര്‍ (സിപിഐ)
ഇ ടി ടൈസണ്‍ മാസ്റ്റര്‍ കയ്പ്പമംഗലം (സിപിഐ)
അഡ്വ. വി എസ് സുനില്‍ കുമാര്‍ തൃശൂര്‍ (സിപിഐ)
പ്രൊഫ. കെ യു അരുണന്‍ ഇരിങ്ങാലക്കുട (സിപിഐഎം)
ബി ഡി ദേവസ്സി ചാലക്കുടി (സിപിഐഎം)
മേരി തോമസ് വടക്കാഞ്ചേരി (സിപിഐഎം)
എറണാകുളം
വി സലീം ആലുവ (സിപിഐഎം)
ബെന്നി മൂഞ്ഞേലി അങ്കമാലി (ജനതാദള്‍)
ശാരദാ മോഹന്‍ പറവൂര്‍ (സിപിഐ)
എല്‍ദോ എബ്രഹാം മൂവാറ്റുപുഴ (സിപിഐ)
സാജു പോള് പെരുമ്പാവൂര്‍ (സിപിഐഎം)
അഡ്വ. ഷിജി ശിവജി കുന്നത്തുനാട് (സിപിഐഎം)
എസ്. ശര്‍മ്മ വൈപ്പിന്‍ (സിപിഐഎം)
എ എം യൂസഫ് കളമശ്ശേരി (സിപിഐഎം)
അഡ്വ. എം അനില്‍കുമാര്‍ എറണാകുളം (സിപിഐഎം)
കെ ജെ മാക്‌സി കൊച്ചി (സിപിഐഎം)
ഡോ. സെബാസ്റ്റ്യന്‍ പോള്‍ തൃക്കാക്കര (സിപിഐഎം)
എം സ്വരാജ് തൃപ്പൂണിത്തുറ (സിപിഐഎം)
എം ജെ ജേക്കബ് പിറവം (സിപിഐഎം)
ആന്റണി ജോണ്‍ കോതമംഗലം (സിപിഐഎം)
ഇടുക്കി
എസ് രാജേന്ദ്രന്‍ ദേവികുളം (സിപിഐഎം)
ഇ എസ് ബിജിമോള്‍ പീരുമേട് (സിപിഐ)
എം എം മണി ഉടുമ്പന്‍ചോല (സിപിഐഎം)
കെ ഫ്രാന്‍സിസ് ജോര്‍ജ്ജ് ഇടുക്കി (ജനാധിപത്യ കേരള കോണ്‍ഗ്രസ്)
അഡ്വ. റോയി വാരിക്കാട്ട് തൊടുപുഴ (സിപിഐഎം സ്വത.)
കോട്ടയം
കെ സുരേഷ് കുറുപ്പ് ഏറ്റുമാനൂര്‍ (സിപിഐഎം)
അഡ്വ. റെജി സക്കറിയ കോട്ടയം (സിപിഐഎം)
സി കെ ആശ വൈക്കം (സിപിഐ)
അഡ്വ. വി ബി ബിനു കാഞ്ഞിരപ്പള്ളി (സിപിഐ)
ജെയ്ക്ക് പി തോമസ് പുതുപ്പള്ളി (സിപിഐഎം)
ഡോ. കെ സി ജോസഫ് ചങ്ങനാശ്ശേരി ജനാധിപത്യ കേരളാ കോണ്‍ഗ്രസ്
പി സി ജോസഫ് പൂഞ്ഞാര്‍ ജനാധിപത്യ കേരളാ കോണ്‍ഗ്രസ്
സ്‌കറിയാ തോമസ് കടുത്തുരുത്തി കേരളാ കോണ്‍ഗ്രസ് (സ്‌കറിയ)
മാണി സി കാപ്പന് പാലാ (എന്‍സിപി)
ആലപ്പുഴ
എ എം ആരിഫ് അരൂര്‍ (സിപിഐഎം)
പി തിലോത്തമന്‍ ചേര്‍ത്തല (സിപിഐ)
പി പ്രസാദ് ഹരിപ്പാട് (സിപിഐ)
ടി എം തോമസ് ഐസക് ആലപ്പുഴ (സിപിഐഎം)
ജി സുധാകരന്‍ അമ്പലപ്പുഴ (സിപിഐഎം)
അഡ്വ. പ്രതിഭാ ഹരി കായംകുളം (സിപിഐഎം)
അഡ്വ. രാമചന്ദ്രന്‍നായര്‍ ചെങ്ങന്നൂര്‍ (സിപിഐഎം)
ആര്‍ രാജേഷ് മാവേലിക്കര (സിപിഐഎം)
തോമസ് ചാണ്ടി കുട്ടനാട് (എന്‍സിപി)
പത്തനംതിട്ട
രാജു എബ്രഹാം റാന്നി (സിപിഐഎം)
ചിറ്റയം ഗോപകുമാര് അടൂര്‍ (സിപിഐ)
വീണാ ജോര്‍ജ്ജ് ആറന്മുള (സിപിഐഎം)
ആര്‍ സനല്‍കുമാര്‍ കോന്നി (സിപിഐഎം)
മാത്യു ടി തോമസ് തിരുവല്ല (ജനതാദള്‍)
കൊല്ലം
ഐഷാ പോറ്റി കൊട്ടാരക്കര (സിപിഐഎം)
ജെ മേഴ്‌സിക്കുട്ടിയമ്മ കുണ്ടറ (സിപിഐഎം)
ആര്‍ രാമചന്ദ്രന്‍ കരുനാഗപ്പള്ളി (സിപിഐ)
അഡ്വ. കെ രാജു പുനലൂര്‍ (സിപിഐ)
മുല്ലക്കര രത്‌നാകരന് ചടയമംഗലം (സിപിഐ)
ജി എസ് ജയലാല്‍ ചാത്തന്നൂര്‍ (സിപിഐ)
എം നൗഷാദ് ഇരവിപുരം (സിപിഐഎം)
മുകേഷ് കൊല്ലം (സിപിഐഎം)
കോവൂര്‍ കുഞ്ഞുമോന് കുന്നത്തൂര്‍ ആര്‍എസ്പി (ലെനിനിസ്റ്റ്)
കെ ബി ഗണേഷ്‌കുമാര്‍ പത്തനാപുരം കേരളാ കോണ്‍ഗ്രസ് (ബി)
വിജയന്‍ പിള്ള ചവറ (സിഎംപി)
തിരുവനന്തപുരം
അഡ്വ. വി ജോയി വര്‍ക്കല (സിപിഐഎം)
അഡ്വ. ബി സത്യന്‍ ആറ്റിങ്ങല്‍ (സിപിഐഎം)
വി ശശി ചിറയിന്‍കീഴ് (സിപിഐ)
സി ദിവാകരന്‍ നെടുമങ്ങാട് (സിപിഐ)
അഡ്വ. ഡി കെ മുരളി വാമനപുരം (സിപിഐഎം)
കടകംപള്ളി സുരേന്ദ്രന്‍ കഴക്കൂട്ടം (സിപിഐഎം)
ഡോ. ടി എന്‍ സീമ വട്ടിയൂര്‍ക്കാവ് (സിപിഐഎം)
വി ശിവന്‍കുട്ടി നേമം (സിപിഐഎം)
അഡ്വ. ഐ ബി സതീഷ് കാട്ടാക്കട (സിപിഐഎം)
അഡ്വ. എ എ റഷീദ് അരുവിക്കര (സിപിഐഎം)
കെ ആന്‍സലന്‍ നെയ്യാറ്റിന്‍കര (സിപിഐഎം)
സി കെ ഹരീന്ദ്രന്‍ പാറശ്ശാല (സിപിഐഎം)
അഡ്വ. ആന്റണി രാജു തിരുവനന്തപുരം
ജമീല പ്രകാശം കോവളം (ജനതാദള്‍)